TTCL

Habari

Walioteuliwa kuwa wakuu wa wilaya

By

on

ARUSHA
1. Arusha – Mrisho Mashaka Gambo
2. Arumeru – Alexander Pastory Mnyeti
3. Ngorongoro – Rashid Mfaume Taka
4. Longido – Daniel Geofrey Chongolo
5. Monduli – Idd Hassan Kimanta
6. Karatu – Therezia Jonathan Mahongo

DAR ES SALAAM
1. Kinondoni – Ally Hapi
2. Ilala – Sophia Mjema
3. Temeke – Felix Jackson Lyaviva
4. Kigamboni – Hashim Shaibu Mgandilwa
5. Ubungo – Hamphrey Polepole

DODOMA
1. Chamwino – Vumilia Justine Nyamoga
2. Dodoma – Christina Solomon Mndeme
3. Chemba – Simon Ezekiel Odunga
4. Kondoa – Sezeria Veneranda Makutta
5. Bahi – Elizabeth Simon
6. Mpwapwa – Jabir Mussa Shekimweli
7. Kongwa – John Ernest Palingo

GEITA
1. Bukombe – Josephat Maganga
2. Mbogwe – Matha John Mkupasi
3. Nyang’wale – Hamim Buzohera Gwiyama
4. Geita – Herman C. Kipufi
5. Chato – Shaaban Athuman Ntarambe

IRINGA
1. Mufindi – Jamhuri David William
2. Kilolo – Asia Juma Abdallah
3. Iringa – Richard Kasesela

KAGERA
1. Biharamulo – Saada Abraham Mallunde
2. Karagwe – Geofrey Muheluka Ayoub
3. Muleba – Richard Henry Ruyango
4. Kyerwa – Col. Shaban Ilangu Lissu
5. Bukoba – Deodatus Lucas Kinawilo
6. Ngara – Lt. Col. Michael M. Mtenjele
7. Missenyi – Lt. Col Denis F. Mwila

KATAVI
1. Mlele – Rachiel Stephano Kasanda
2. Mpanda – Lilian Charles Matinga
3. Tanganyika – Saleh Mbwana Mhando

KIGOMA
1. Kigoma – Samsoni Renard Anga
2. Kasulu – Col. Martin Elia Mkisi
3. Kakonko – Col. Hosea Malonda Ndagala
4. Uvinza – Mwanamvua Hoza Mlindoko
5. Buhigwe – Col. Elisha Marco Gagisti
6. Kibondo – Luis Peter Bura

KILIMANJARO
1. Siha – Onesmo Buswelu
2. Moshi – Kippi Warioba
3. Mwanga – Aaron Yeseya Mmbago
4. Rombo – Fatma Hassan Toufiq
5. Hai – Gelasius Byakanwa
6. Same – Rosemary Senyamule Sitaki

LINDI
1. Nachingwea – Rukia Akhibu Muwango
2. Ruangwa – Joseph Joseph Mkirikiti
3. Liwale – Sarah Vicent Chiwamba
4. Lindi – Shaibu Issa Ndemanga
5. Kilwa – Christopher Emil Ngubiagai

MANYARA
1. Babati – Raymond H. Mushi
2. Mbulu – Chelestion Simba M. Mofungu
3. Hanang’ – Sara Msafiri Ally
4. Kiteto – Tumaini Benson Magessa
5. Simanjiro – Zephania Adriano Chaula

MARA
1. Rorya – Simon K. Chacha
2. Serengeti – Emile Yotham Ntakamulenga
3. Bunda – Lydia Simeon Bupilipili
4. Butiama – Anarose Nyamubi
5. Tarime – Glodious Benard Luoga
6. Musoma – Dkt. Vicent Anney Naano

MBEYA
1. Chunya – Rehema Manase Madusa
2. Kyela – Claudia Undalusyege Kitta
3. Mbeya – William Ntinika Paul
4. Rungwe – Chalya Julius Nyangidu
5. Mbarali – Reuben Ndiza Mfune

MOROGORO
1. Gairo – Siriel Shaid Mchembe
2. Kilombero – James Mugendi Ihunyo
3. Mvomero – Mohamed Mussa Utali
4. Morogoro – Regina Reginald Chonjo
5. Ulanga – Kassema Jacob Joseph
6. Kilosa – Adam Idd Mgoyi
7. Malinyi – Majula Mateko Kasika

MTWARA
1. Newala – Aziza Ally Mangosongo
2. Nanyumbu – Joakim Wangabo
3. Mtwara – Dkt. Khatibu Malimi Kazungu
4. Masasi – Seleman Mzee Seleman
5. Tandahimba – Sebastian M. Walyuba

MWANZA
1. Ilemela – Dkt. Leonald Moses Massale
2. Kwimba – Mhandisi Mtemi Msafiri Simeon
3. Sengerema – Emmanuel Enock Kipole
4. Nyamagana – Mary Tesha Onesmo
5. Magu – Hadija Rashid Nyembo
6. Ukerewe – Estomihn Fransis Chang’ah
7. Misungwi – Juma Sweda

NJOMBE
1. Njombe – Ruth Blasio Msafiri
2. Ludewa – Andrea Axwesso Tsere
3. Wanging’ombe – Ally Mohamed Kassige
4. Makete – Veronica Kessy

PWANI
1. Bagamoyo – Alhaji Majid Hemed Mwanga
2. Mkuranga – Filberto H. Sanga
3. Rufiji – Juma Abdallah Njwayo
4. Mafia – Shaibu Ahamed Nunduma
5. Kibaha – Asumpter Nsunju Mshama
6. Kisarawe – Happyness Seneda William
7. Kibiti – Gulamu Hussein Shaban Kifu

RUKWA
1. Sumbawanga – Dkt. Khalfan Boniface Haule
2. Nkasi – Said Mohamed Mtanda
3. Kalambo – Julieth Nkembanyi Binyura

RUVUMA
1. Namtumbo – Luckness Adrian Amlima
2. Mbinga – Cosmas Nyano Nshenye
3. Nyasa – Isabera Octava Chilumba
4. Tunduru – Juma Homela
5. Songea – Polet Kamando Mgema

SHINYANGA
1. Kishapu – Nyambonga Daudi Taraba
2. Kahama – Fadhili Nkulu
3. Shinyanga – Josephine Rabby Matiro

SIMIYU
1. Busega – Tano Seif Mwera
2. Maswa – Sefu Abdallah Shekalaghe
3. Bariadi – Festo Sheimu Kiswaga
4. Meatu – Joseph Elieza Chilongani
5. Itilima – Benson Salehe Kilangi

SINGIDA
1. Mkalama – Jackson Jonas Masako
2. Manyoni – Mwembe Idephonce Geofrey
3. Singida – Elias Choro John Tarimo
4. Ikungi – Fikiri Avias Said
5. Iramba – Emmanuel Jumanne Luhahula

SONGWE
1. Songwe – Samwel Jeremiah
2. Ileje – Joseph Modest Mkude
3. Mbozi – Ally Masoud Maswanya
4. Momba – Juma Said Irando

TABORA
1. Nzega – Geofrey William Ngudula
2. Kaliua – Busalama Abel Yeji
3. Igunga – Mwaipopo John Gabriel
4. Sikonge – Peres Boniphace Magiri
5. Tabora – Queen Mwashinga Mlozi
6. Urambo – Angelina John Kwingwa
7. Uyui – Gabriel Simon Mnyele

TANGA
1. Tanga – Thobias Mwilapwa
2. Muheza – Mhandisi Mwanaisha Rajab Tumbo
3. Mkinga – Yona Lucas Maki
4. Pangani – Zainab Abdallah Issa
5. Handeni – Godwin Crydon Gondwe
6. Korogwe – Robert Gabriel
7. Kilindi – Sauda Salum Mtondoo
8. Lushoto – Januari Sigareti Lugangikaunnamed (27)

UJUMBE KWA FACEBOOK